Đồng hồ Casio Edifice ECB-S10DB-1A Chính Hãng
  • Chi tiết
Những mẫu đồng hồ EDIFICE mới với thiết kế siêu mỏng, kết hợp giữa kim và số, được trang bị Bluetooth®, mang đến sự cân bằng hoàn hảo giữa phong cách hiện đại và tính năng tiện ích. Với độ dày vỏ chưa đến 10 mm, đồng hồ mang lại cảm giác đeo nhẹ nhàng, thoải mái, không gây vướng víu khi mặc áo sơ mi hay vest, phù hợp cho cả môi trường công sở và phong cách thường ngày.
Kết nối điện thoại
Kết nối với điện thoại thông minh thông qua Bluetooth®
Thông số kỹ thuật
Chiều cao vỏ (bao gồm chấu)
48.1 mm
Chiều ngang vỏ (bao gồm nút vặn)
43.0 mm
Độ dày vỏ
9.6 mm