Đồng hồ Casio Baby-G BGD-10KH-7 Chính Hãng
  • Chi tiết
Case silicone có thể được cá nhân hóa bằng sticker hoặc các chi tiết trang trí, mang đến trải nghiệm sử dụng đầy thú vị. Khi kích hoạt đèn nền, hình ảnh trái tim sẽ xuất hiện trên màn hình LCD, làm nổi bật tinh thần trẻ trung và thiết kế đáng yêu của mặt đồng hồ. Không chỉ gây ấn tượng về ngoại hình, mẫu đồng hồ này còn sở hữu khả năng chống sốc cùng khả năng chống nước 10 bar (100 mét),đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng hằng ngày. Với họa tiết trái tim cùng hai phiên bản màu sắc, mẫu BABY-G này góp phần mang lại nhiều cảm hứng cho mùa Valentine.
Lưu ý về case silicone kèm dây đeo:
  • Tránh bảo quản sản phẩm ở nơi có ánh nắng trực tiếp, nhiệt độ cao hoặc độ ẩm cao.
  • Việc gắn dây kim loại có thể làm hỏng các lỗ trên dây đeo.
  • Người dùng tự chịu trách nhiệm đối với các chi tiết trang trí gắn lên case.
Thông số kỹ thuật
Chiều cao vỏ (bao gồm chấu)
42.8 mm
Chiều ngang vỏ (bao gồm nút vặn)
39.0 mm
Độ dày vỏ
14.7 mm